Khởi động mềm ABB 3pha 380V 55KW PSE105-600-70
Giá bán: 17.417.260 đ 37.058.000 đ Khuyến mãi trị giá: 19.640.740 đ
(Giá chưa bao gồm thuế VAT 10%)
  • Model: PSE
  • Mã SP: PSE105-600-70
  • Thương hiệu: ABB
  • Bảo hành: 12 tháng
Điện áp 230V 400V 500V
Công suất (KW) Tải nhẹ 30 55 75
Tải nặng 22 45 55
Dòng điện Tải nhẹ 106
Tải nặng 85
Xuất xứ Thụy Điển
Gọi mua hàng ngay: 0964.21.08.90
(Từ 8:15 - 17:15 hằng ngày)
  • VPGD: Khu Chu Mẫu, Phường Vân Dương, TP. Bắc Ninh, Tỉnh Bắc Ninh
  • VP Hà Nội: 2A, Ngõ 424, Trần Khát Chân, Hai Bà Trưng, Hà Nội
Yên tâm mua sắm tại kinh bắc
  • Tư vấn chuyên nghiệp, miễn phí, Hỗ trợ trong suốt quá trình sử dụng
  • Sản phẩm 100% chính hãng
  • Giá cạnh tranh
  • Giao hàng miễn phí khi đặt hàng Online với đơn hàng từ 10 Triệu trở lên tại Thành phố Bắc Ninh
Tổng quan Thông tin Sản phẩm Ứng dụng
khoi dong mem abb 3pha 380v 45kw pse85 600 70
Bảng thông số chung của khởi động mềm ABB dòng PSE series
Loại khởi động  mềm PSE18...........PSE370
Điện áp định mức Ui 600 V
Điện áp hoạt động định mức Ue 208...600 V +10%/-15%
Điện áp điều khiển định mức Us 100...250 V +10%/-15%, 50/60 Hz ±5 %
Điện áp định mức mạch điều khiển Uc  24 V DC
Công suất khởi động tại  Ie 4 x Ie trong 10 sec
Số lần khởi động trong 1 giờ 10 (50% ON, 50% OFF)
Khả năng quá tải Lớp quá tải 10
Nhiệt độ môi trường Trong quá trình sử dụng -25…+60 °C (-13...+140 F)
Trong quá trình lưu trữ -40…+70 °C (-40...+158 F)
Độ cao tối đa 4000 m (13123 ft)
Mức độ bảo vệ Mạch điện chính IP00
Nguồn và mạch điều khiển IP20
Mạch điện chính Built-in bypass
Hệ thống làm mát —quạt làm mát (Điều khiển bằng nhiệt độ)
Màn hình cài đặt Màn hình hiển thị 4 led 7 thanh và biểu tượng. nền sáng
Bàn phím 2 phím lựa chọn và 2 phím điều hướng
Cài đặt chính Cài đặt dòng điện Size dependent
Thời gian tăng tốc khi khởi động 1...30 sec
Thời gian giảm tốc khi dừng 0...30 sec
Điện áp khi bắt đầu/kết thúc 30...70%
Giới hạn dòng điện 1.5...7 x Ie
Điều khiển momen khi khởi động Yes / No
Điều khiển momen khi dừng Yes / No
Kích khởi động Off, 30...100%
Rơ le tín hiệu Số lượng rơ le tín hiệu 3
K2 Báo chạy
K3 TOR ( bỏ qua khởi động mềm, chạy qua khởi )
K1 Báo có sự kiện
Điện áp hoạt động định mức Ue 250 V AC/24 V DC
Dòng nhiệt định mức Ith 3 A
Dòng điện hoạt động định lức Ie tại AC-15 (Ue = 250 V) 1.5 A
Đầu ra tương tự (Analog output) Tham chiếu tín hiệu ra 4...20 mA
Loại tín hiệu ra I Amp
Tỉ lệ Cố định tại 1.2 x Ie
Mạch điều khiển Số đầu vào 3 (start, stop, reset of faults)
Đèn led chỉ thị On / Ready nhấp nháy màu xanh/ ổn định
Run / TOR Nhấp nháy màu xanh / ổn định
Protection màu vàng
Fault Màu đỏ
Bảo vệ Bảo vệ quá tải điện tử Có (cho dòng 10A, 10, 20, 30)
Bảo vệ kẹt động cơ
Bảo vệ non tải
Kết nối Fieldbus Kết nối với ABB FieldBusPlug Có (lắp thêm)
Bàn phím ngoài Màn hình hiển thị Màn LCD
Nhiệt độ môi trường
              Trong quá trình hoạt động -25...+60 ºC (-13...+140 F)